E

@@@@@@@2018 -19 വർഷത്തെ പാഠപുസ്തക ഇൻഡന്റിങ് നടത്തുവാനുള്ള സമയം ദീർഘിപ്പിച്ചു .ചുവടെ കൊടുത്ത കത്ത് കാണുക

SCHOOLS


SCHOOLS AT A GLANCE

1
Total No of Aided LP Schools
32

2
Total No of Aided UP Schools
23

3
Total No of Govt. LP Schools
8

4
Total No of Govt. UP Schools
8

5
Total No of LP Schools
40

6
Total No of UP Schools
31

7
Total No. of Primary Schools
71





8
MGLCs
3

9
Unaided Recognised
1

10
Total No. of Aided High Schools
9

11
Total No. of  Govt. High Schools
8

12
Total No of High Schools
17

13
Un aided recognized High Schools
1





SCHOOL LIST

AIDED LP SCHOOLS WITH STD I-IV

No
Name of School
STD
Name of HM
1
1
ALPS AM Mattini
I-IV
V.P.MOHANAN
2
2
ALPS BTM Chuzhali
I-IV
A NASEEMA
3
3
ALPS C Chandanakampara
I-IV
THANKACHAN VM
4
4
ALPS Chedichery
I-IV
N C SULOCHANA
5
5
ALPS Chengalayi Mopla
I-IV
MADHUSOODANAN EP
6
6
ALPS Chuzhali East
I-IV
K.K.BHASKARAN
7
7
ALPS Kanhilery
I-IV
CHANDRAN C P
8
8
ALPS Kolantha
I-IV
SNEHAPRABHA .C P
9
9
ALPS Koyyam
I-IV
KAMALA C M P
10
10
ALPS Kulinha DV
I-IV
T O NARAYANAN
11
11
ALPS Malappattam Mopla
I-IV
MALLIKA .P V
12
12
ALPS NV Perumannu
I-IV
VANITHA K
13
13
ALPS Parakadi
I-IV
Ravi M
14
14
ALPS RO Peruvalathuparamba
I-IV
K Jameela
15
15
ALPS SH Payyavoor
I-IV
O Lucy
16
16
ALPS Sreekandapuram Mopla
I-IV
Thankamma VU
17
17
ALPS St. Antony's Kalluvayal
I-IV
PYLO P J
18
18
ALPS St. John's Kolithattu
I-IV
JOSE SIMON
19
19
ALPS St. Joseph's Areekamala
I-IV
Jose KT
20
20
ALPS St. Sebastian's Ratnagiry
I-IV
Sr. Lissy Poul
21
21
ALPS St. Thomas Kotturvayal
I-IV
Sr. Susheela
22
22
ALPS Valakkai Mopla
I-IV
ROSAMMA.K.C.N

AIDED LP SCHOOLS WITH STD I-V
23
1
ALPS Chooliyad
I_V
K RAJAN
24
2
ALPS Ellarinhi
I_V
K P VENUGOPALAN
25
3
ALPS Gandhi Memorial Blathur
I_V
VC RAMACHANDRAN
26
4
ALPS Kolathur
I_V
K.SARASAKRISHNAN
27
5
ALPS Kuyiloor
I_V
A.PUSHPAJA
28
6
ALPS Pattuvam VV
I_V
JOSEPH
29
7
ALPS SNV Cheparamba
I_V
SREEJITH P K
30
8
ALPS St. Sebasian's Nellikampoyil
I_V
TOMY T J
31
9
ALPS Thavarool
I_V
GOVINDAN T P
32
10
ALPS Urathur
I_V
SUJATHA V

GOVERNMENT LP SCHOOLS WITH STANDARD I-IV
33
1
GLPS Chamakkal
I-IV
K BHANUMATHY
34
2
GLPS Chamathachal
I-IV
Lailamma Thomas
35
3
GLPS Kavumbai
I-IV
PHILIP VG
36
4
GLPS Mattara
I-IV
SULOCHANA M S
37
5
GLPS Parippayi
I-IV
SASIKUMAR.T
38
6
GLPS Perumpally
I-IV
LATHA K A
39
7
GLPS Puravayal
I-IV
GOVINDAN M V
40
8
GLPS Vanchiyam
I-IV
TOMY KURUVILLA

AIDED UP SCHOOLS WITH STANDARD I-VII
41
1
AUPS C. Chempanthotty
I-VII
Ackamma KF
42
2
AUPS Chengalayi
I-VII
SAROJINI .P.P
43
3
AUPS DM Chedichery
I-VII
Vasanthakumari
44
4
AUPS Fathima Kudiyanmala
I-VII
JOHNY JOSEPH
45
5
AUPS GM Nellikutty
I-VII
SUNNY JOHN T
46
6
AUPS Kalliad
I-VII
UNNIKRISHNAN.A.V
47
7
AUPS KHM Kanhirakolly
I-VII
M V VARGHESE
48
8
AUPS KKNM Eruvessi
I-VII
RAMAN A
49
9
AUPS KM Irikkur
I-VII
P ANITHA
50
10
AUPS Kottur
I-VII
T.D.THOMAS
51
11
AUPS Niduvaloor
I-VII
LEELA.K
52
12
AUPS Nirmala Chempery
I-VII
JOSEPH
53
13
AUPS Perinthalery
I-VII
PANKAJAVALLI P
54
14
AUPS RGM Malappattam
I-VII
K C MURALEEDHARAN
55
15
AUPS SN Padiyoor
I-VII
MURALEEDHARAN.M.V
56
16
AUPS St. Joseph's Arabi
I-VII
SR ANEESE V D
57
17
AUPS St. Mary's Paisakary
I-VII
MATHAI. K.J
58
18
AUPS St. Thomas Manikadau
I-VII
GEORGE M.O
59
19
AUPS SV Parikalam
I-VII
Kurian TV
60
20
AUPS Vayathur, Ulikkal
I-VII
MICHAEL K U

AIDED UP SCHOOLS WITH STANDARD V-VII
61
21
AUPS C. Chandanakampara
V_VII
THOMAS MATHEW
62
22
AUPS Charis Mattara
V_VII
Susamma Francis
63
23
AUPS SN Chamakkal
V_VII
SUSSAMMA T M

GOVERNMENT UP SCHOOLS WITH STANDARD I-VII
64
1
GUPS Areekamala
I-VII
Marykutty George
65
2
GUPS Eruvessi
I-VII
P.K BALAKRISHNAN
66
3
GUPS Karayathumchal
I-VII
K J JOHN
67
4
GUPS Nidiyenga
I-VII
P.V.VIJAYAN
68
5
GUPS Nuchiyad
I-VII
MARY MATHEW
69
6
GUPS Payyavoor
I-VII
K K BALAKRISHNAN
70
7
GUPS Pazhayangadi
I-VII
CK Krishnan
71
8
GUPS Vayakkara
I-VII
C V KRISHNAN

MGLC's
72
1
MGLC Chadachikundam
I-IV
Jeeja K
73
2
MGLC Cheethapara
I-IV
Pushpavalli Kappoth
74
3
MGLC Kalanki
I-IV
Satheesh NM





1
Rehmaniya EMS (UA,Regd)
I-IV
Kareem

1
Rahmaniya Orphanage HSS (Unaided)

Prameela K
75
1
MHS Madampam
I-X
Sr. Elsamma Thomas
76
2
GHSS Chuzhali
1-12
VV Geetha
77
3
GHSS Nedumgome
1-12
V Mohanan
78
4
SHHS Payyavoor
5-10
Rejimon
79
5
GHSS Irikkur
5-12
M Abdul Karim
80
6
St. Augustine HS Nellikutty
8-10
Emmanuel George
81
7
GHSS Padiyoor
8-10
K Chandran
82
8
Cherupushpa HS Chandanakampara
8-10
John KC
83
9
Devamatha HS Paisakary
8-10
Sr. Molly
84
10
8-10
Abraham ET
85
11
GHSS Ulickal
8-10
Roselin Joseph
86
12
ST.Thomas HS Manikadavu
8-10
Johnson PJ
87
13
GHS Koyyam
8-12
Padmanabhan C
88
14
MQ HS Kudiyanmala
8-12
Babu VT
89
15
Nirmala HSS Chempery
8-12
Xavier KA
90
16
AKSGHSS Malapattam
8-12
Pushpaja KM
91
17
GHSS Sreekandapuram
8-12
KJ Thomas