E

നൂൺ മീൽ ഫ്ലാഷ് ഉച്ച ഭക്ഷണ പദ്ധതിയുടെ ബാങ്ക് അക്കൗണ്ടിൽ നിന്നും ബാങ്ക് സർവീസ് ചാർജ് ഈടാക്കിയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ പ്രസ്തുത അക്കൗണ്ട് വിവരം അക്കൗണ്ട് നമ്പർ ,സർവീസ് ചാർജ് ഇനത്തിൽ ഈടാക്കിയ തുക സ്കൂളിന്റെ പേര് എന്നിവ നാളെ അതായത് 20 12 2017 ന് aeonoonmeal @ gmail .com എന്ന വിലാസത്തിൽ അയച്ചു തരേണ്ടതാണ്

SCHOOLS


SCHOOLS AT A GLANCE

1
Total No of Aided LP Schools
32

2
Total No of Aided UP Schools
23

3
Total No of Govt. LP Schools
8

4
Total No of Govt. UP Schools
8

5
Total No of LP Schools
40

6
Total No of UP Schools
31

7
Total No. of Primary Schools
71





8
MGLCs
3

9
Unaided Recognised
1

10
Total No. of Aided High Schools
9

11
Total No. of  Govt. High Schools
8

12
Total No of High Schools
17

13
Un aided recognized High Schools
1





SCHOOL LIST

AIDED LP SCHOOLS WITH STD I-IV

No
Name of School
STD
Name of HM
1
1
ALPS AM Mattini
I-IV
V.P.MOHANAN
2
2
ALPS BTM Chuzhali
I-IV
A NASEEMA
3
3
ALPS C Chandanakampara
I-IV
THANKACHAN VM
4
4
ALPS Chedichery
I-IV
N C SULOCHANA
5
5
ALPS Chengalayi Mopla
I-IV
MADHUSOODANAN EP
6
6
ALPS Chuzhali East
I-IV
K.K.BHASKARAN
7
7
ALPS Kanhilery
I-IV
CHANDRAN C P
8
8
ALPS Kolantha
I-IV
SNEHAPRABHA .C P
9
9
ALPS Koyyam
I-IV
KAMALA C M P
10
10
ALPS Kulinha DV
I-IV
T O NARAYANAN
11
11
ALPS Malappattam Mopla
I-IV
MALLIKA .P V
12
12
ALPS NV Perumannu
I-IV
VANITHA K
13
13
ALPS Parakadi
I-IV
Ravi M
14
14
ALPS RO Peruvalathuparamba
I-IV
K Jameela
15
15
ALPS SH Payyavoor
I-IV
O Lucy
16
16
ALPS Sreekandapuram Mopla
I-IV
Thankamma VU
17
17
ALPS St. Antony's Kalluvayal
I-IV
PYLO P J
18
18
ALPS St. John's Kolithattu
I-IV
JOSE SIMON
19
19
ALPS St. Joseph's Areekamala
I-IV
Jose KT
20
20
ALPS St. Sebastian's Ratnagiry
I-IV
Sr. Lissy Poul
21
21
ALPS St. Thomas Kotturvayal
I-IV
Sr. Susheela
22
22
ALPS Valakkai Mopla
I-IV
ROSAMMA.K.C.N

AIDED LP SCHOOLS WITH STD I-V
23
1
ALPS Chooliyad
I_V
K RAJAN
24
2
ALPS Ellarinhi
I_V
K P VENUGOPALAN
25
3
ALPS Gandhi Memorial Blathur
I_V
VC RAMACHANDRAN
26
4
ALPS Kolathur
I_V
K.SARASAKRISHNAN
27
5
ALPS Kuyiloor
I_V
A.PUSHPAJA
28
6
ALPS Pattuvam VV
I_V
JOSEPH
29
7
ALPS SNV Cheparamba
I_V
SREEJITH P K
30
8
ALPS St. Sebasian's Nellikampoyil
I_V
TOMY T J
31
9
ALPS Thavarool
I_V
GOVINDAN T P
32
10
ALPS Urathur
I_V
SUJATHA V

GOVERNMENT LP SCHOOLS WITH STANDARD I-IV
33
1
GLPS Chamakkal
I-IV
K BHANUMATHY
34
2
GLPS Chamathachal
I-IV
Lailamma Thomas
35
3
GLPS Kavumbai
I-IV
PHILIP VG
36
4
GLPS Mattara
I-IV
SULOCHANA M S
37
5
GLPS Parippayi
I-IV
SASIKUMAR.T
38
6
GLPS Perumpally
I-IV
LATHA K A
39
7
GLPS Puravayal
I-IV
GOVINDAN M V
40
8
GLPS Vanchiyam
I-IV
TOMY KURUVILLA

AIDED UP SCHOOLS WITH STANDARD I-VII
41
1
AUPS C. Chempanthotty
I-VII
Ackamma KF
42
2
AUPS Chengalayi
I-VII
SAROJINI .P.P
43
3
AUPS DM Chedichery
I-VII
Vasanthakumari
44
4
AUPS Fathima Kudiyanmala
I-VII
JOHNY JOSEPH
45
5
AUPS GM Nellikutty
I-VII
SUNNY JOHN T
46
6
AUPS Kalliad
I-VII
UNNIKRISHNAN.A.V
47
7
AUPS KHM Kanhirakolly
I-VII
M V VARGHESE
48
8
AUPS KKNM Eruvessi
I-VII
RAMAN A
49
9
AUPS KM Irikkur
I-VII
P ANITHA
50
10
AUPS Kottur
I-VII
T.D.THOMAS
51
11
AUPS Niduvaloor
I-VII
LEELA.K
52
12
AUPS Nirmala Chempery
I-VII
JOSEPH
53
13
AUPS Perinthalery
I-VII
PANKAJAVALLI P
54
14
AUPS RGM Malappattam
I-VII
K C MURALEEDHARAN
55
15
AUPS SN Padiyoor
I-VII
MURALEEDHARAN.M.V
56
16
AUPS St. Joseph's Arabi
I-VII
SR ANEESE V D
57
17
AUPS St. Mary's Paisakary
I-VII
MATHAI. K.J
58
18
AUPS St. Thomas Manikadau
I-VII
GEORGE M.O
59
19
AUPS SV Parikalam
I-VII
Kurian TV
60
20
AUPS Vayathur, Ulikkal
I-VII
MICHAEL K U

AIDED UP SCHOOLS WITH STANDARD V-VII
61
21
AUPS C. Chandanakampara
V_VII
THOMAS MATHEW
62
22
AUPS Charis Mattara
V_VII
Susamma Francis
63
23
AUPS SN Chamakkal
V_VII
SUSSAMMA T M

GOVERNMENT UP SCHOOLS WITH STANDARD I-VII
64
1
GUPS Areekamala
I-VII
Marykutty George
65
2
GUPS Eruvessi
I-VII
P.K BALAKRISHNAN
66
3
GUPS Karayathumchal
I-VII
K J JOHN
67
4
GUPS Nidiyenga
I-VII
P.V.VIJAYAN
68
5
GUPS Nuchiyad
I-VII
MARY MATHEW
69
6
GUPS Payyavoor
I-VII
K K BALAKRISHNAN
70
7
GUPS Pazhayangadi
I-VII
CK Krishnan
71
8
GUPS Vayakkara
I-VII
C V KRISHNAN

MGLC's
72
1
MGLC Chadachikundam
I-IV
Jeeja K
73
2
MGLC Cheethapara
I-IV
Pushpavalli Kappoth
74
3
MGLC Kalanki
I-IV
Satheesh NM





1
Rehmaniya EMS (UA,Regd)
I-IV
Kareem

1
Rahmaniya Orphanage HSS (Unaided)

Prameela K
75
1
MHS Madampam
I-X
Sr. Elsamma Thomas
76
2
GHSS Chuzhali
1-12
VV Geetha
77
3
GHSS Nedumgome
1-12
V Mohanan
78
4
SHHS Payyavoor
5-10
Rejimon
79
5
GHSS Irikkur
5-12
M Abdul Karim
80
6
St. Augustine HS Nellikutty
8-10
Emmanuel George
81
7
GHSS Padiyoor
8-10
K Chandran
82
8
Cherupushpa HS Chandanakampara
8-10
John KC
83
9
Devamatha HS Paisakary
8-10
Sr. Molly
84
10
8-10
Abraham ET
85
11
GHSS Ulickal
8-10
Roselin Joseph
86
12
ST.Thomas HS Manikadavu
8-10
Johnson PJ
87
13
GHS Koyyam
8-12
Padmanabhan C
88
14
MQ HS Kudiyanmala
8-12
Babu VT
89
15
Nirmala HSS Chempery
8-12
Xavier KA
90
16
AKSGHSS Malapattam
8-12
Pushpaja KM
91
17
GHSS Sreekandapuram
8-12
KJ Thomas